SUPER JUNIOR ,, With E.L.F. :] ]]] *
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

สำคัญมากก อ่านกันหน่อยน่ะค่ะ

5 posters

Go down

สำคัญมากก อ่านกันหน่อยน่ะค่ะ Empty สำคัญมากก อ่านกันหน่อยน่ะค่ะ

ตั้งหัวข้อ by Faii_[H]yuk 규민 Sun 11 Jan 2009, 15:21

สวัสดีค่ะสมาชิกทุกท่าน ^^

ฝ้ายขอเข้าเรื่องเลยน่ะค่ะ ...
หลังจากคราวที่แล้วที่ฝ้ายได้
ประชุมกะสต๊าฟ มีเหตุผลเดียวกันคือย้ายบอร์ดน่ะค่ะ

แต่ตอนนี้ยังไม่ได้ย้ายใจเย้น ๆ
กำลังเตรียมทุกอย่างอยุ่ค่ะ
อย่างไงก้ย้ายตามกันไปด้วยน๊า
สัญญาว่ามันจะสวยกว่าเดิมแน่นอน !
แล้วจะมีอะไรแปลกๆใหม่ๆแน่นอนค่ะ

ถ้ามีรายละเอียดอะไรเด๋วจะแจ้งอีกทีน่ะค่ะ
เราทำเปนบอร์ด .com แน่นอนว่าต้องเสียตัง
กะทำเอาฝ้ายกะสต๊าฟคนอื่นๆเหนื่อยเหมือนกัน
ถ้าใครอยากมีส่วนร่วมก้แอดเมล์ฝ้ายมาล่ะกัน ;] ]*
fai_narurjak@hotmail.com

ขอบคุณที่อ่านค่ะ
ฝ้าย ,,
Faii_[H]yuk 규민
Faii_[H]yuk 규민
[ Admin ],,SUJU-ThaiFanz
[ Admin ],,SUJU-ThaiFanz

http://suju-thaifanz.forumotion.com

ขึ้นไปข้างบน Go down

สำคัญมากก อ่านกันหน่อยน่ะค่ะ Empty Re: สำคัญมากก อ่านกันหน่อยน่ะค่ะ

ตั้งหัวข้อ by gameskyu Sun 11 Jan 2009, 20:57

รับทราบค่ะ
Smile
gameskyu
gameskyu
Dancing OUT,,,ออกไปไหนกะเอสเจดีหว้า ?!
Dancing OUT,,,ออกไปไหนกะเอสเจดีหว้า ?!

สำคัญมากก อ่านกันหน่อยน่ะค่ะ Empty Re: สำคัญมากก อ่านกันหน่อยน่ะค่ะ

ตั้งหัวข้อ by sujusai Wed 14 Jan 2009, 19:13

รับทราบจร้า
sujusai
sujusai
[ MOD ],,SUJU-ThaiFanz
[ MOD ],,SUJU-ThaiFanz

ตั้งหัวข้อ by lovedongza Sat 24 Jan 2009, 15:50

รับทราบแล้วจ้าฝ้าย

พวกเราจะตามไปนะ

ย้ายเมื่อไหร่อย่าลืมมาบอกนะจ้า
lovedongza
lovedongza

ตั้งหัวข้อ by song_dongjoon Mon 14 Dec 2009, 10:27

dodoloveyou02@hotmail.com ?????????????????????????????????
สำคัญมากก อ่านกันหน่อยน่ะค่ะ Lol

song_dongjoon
Twins,,การเริ่มต้นครั้งแรก ><
Twins,,การเริ่มต้นครั้งแรก >

ขึ้นไปข้างบน