SUPER JUNIOR ,, With E.L.F. :] ]]] *
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

รับสมัครพีอาร์บอร์ด ตำแหน่งพิเศษจากแอดมิน

bluebelly
kyupaan^^e.l.f
Faii_[H]yuk 규민
7 posters

Go down

รับสมัครพีอาร์บอร์ด ตำแหน่งพิเศษจากแอดมิน Empty รับสมัครพีอาร์บอร์ด ตำแหน่งพิเศษจากแอดมิน

ตั้งหัวข้อ by Faii_[H]yuk 규민 Sun 07 Dec 2008, 20:19

กรุณาอ่านให้จบก่อนจะสมัคร

สวัสดีค่าเมมเบอร์ผู้น่ารักทุกคน ^^

ฝ้ายไม่บอกเหตุผลที่เพิ่มตำแหน่งเข้ามาน่ะค่ะ
แหะ ๆ
แต่ไม่ได้มีใครผิดทั้งนั้นค่ะ
ดีใจไว้ไดเร้ย คิคิ ,, *

ก้เข้าเรื่องเร้ยน่ะค่ะ
ตำแหน่งที่ฝ้ายจะเพิ่มมี 3 ตำแหน่งค่ะ
มันสำคัญสำหรับบอร์ดและทุกๆคนน่ะค่ะ
ไม่ต้องกลัว สมัครมาได้เร้ย ^o^

ตำแหน่งแรก
P-R Board
พีอาร์บอร์ดน่ะค่ะ !!!!
ตำแหน่งนี้ฝ้ายรับ 3 ตำแหน่งพอ
เพื่อจะโปรโมตบอร์ดค่ะ เอาแบนเบอร์ไปแปะตามบอร์ดต่างๆไรงี้

คุณสมบัติ
-รู้จักบอร์ดเยอะ ๆ
-มีเวลาเยอะพอสมควรน่ะค่ะ จะได้ฝากบอร์ดได้เยอะ ๆ ^^

ตำแหน่งที่สอง
Grapic Design (ถ้าเขียนผิดขออภัย ไม่ใช่โง่แต่อย่างไร แต่มึนค่ะ)
กราฟฟิค ดีไซน์ น น นนนน
ตำแหน่งนีรับ 2 น่ะค่ะ เพราะมีพี่บุ๋ม พี่กิ๊บและพี่ฮาย ช่วยแล้ว แต่พี่เค้างานเยอะค่ะเห็นใจ T T
เพื่อจะแต่งบ้านหลังนี้ให้สวยเริ่ด อลังการ งามสุดๆค่ะ (มันเป็นไรขอมันหว่ะ แอดมินเนี่ย)

คุณสมบัติ
-แต่งรูปเก่ง (มาก) กร๊าก กกกก 55 5 555+
-มีความรู้ในโฟโต้ช้อป (อันนี้แน่นอน หุหุหุ ^^)

ตำแหน่งสุดท้าย
Support BOARD
ซัพพอร์ท บอร์ด ด ดด
ผู้นี้ชั่งมีบุญคุณต่อบอร์ดมากมายค่ะ TOT

หน้าที่ก้ง่ายๆค่ะ
-สนับสนุนกิจกรรมต่างๆของแอดมิน 5 55 55+
-ช่วยหาร้านทำโฟโต้บุ๊คให้ซองมิน (กร๊าก กกกก นอกเรื่องน่ะแก !!!!)
-ข้อนี้สำคัญ ขอเป็นคนกทม. หรือ นนท์ น่ะค่ะ จะได้คุยกันง่ายๆหน่อย

ยูส ::
ชื่อเล่น ::
เมล์ ::
ต้องการตำแหน่ง :: (ถ้าเป็นกราฟฟิค ขอดูผลงานหน่อยน๊า ไม่มีไม่เปนไร มั่นใจไว้พอ !!!)

แล้วฝ้ายจะติดต่อไปทางเอ็มน่ะค่ะ >,,<~

**ตำแหน่งแต่ละตำแหน่งใครคิดว่าอยากเป็น
ก็สมัครมาเร้ยน่ะคะ แอดมินสุดสวยไม่กัดค่า ><"
แต่ขอให้พร้อมก็พอแร้วค่ะ สำหรับอิฝ้ายสุดสวยคนนี้ (ยังไม่จบ = =')

รอคนมาสมัครเสมอน่ะค่ะ จุ๊บบบ บบบ ^o^

ทุกตำแหน่งจะถูกเปลี่ยนเป็น Moderator น่ะค่ะ
แต่จะมี RANK ไม่เหมือนกัน
[ Admin ],,SUJU-ThaiFanz

http://suju-thaifanz.forumotion.com

ขึ้นไปข้างบน Go down

รับสมัครพีอาร์บอร์ด ตำแหน่งพิเศษจากแอดมิน Empty Re: รับสมัครพีอาร์บอร์ด ตำแหน่งพิเศษจากแอดมิน

ตั้งหัวข้อ by kyupaan^^e.l.f Mon 08 Dec 2008, 19:28

แอดมินหลงตัวเองงงงงงงงงงงงง = =(แกก็แอดมิน)

http://www.suju-thaifanz.forumotion.com

รับสมัครพีอาร์บอร์ด ตำแหน่งพิเศษจากแอดมิน Empty Re: รับสมัครพีอาร์บอร์ด ตำแหน่งพิเศษจากแอดมิน

ตั้งหัวข้อ by bluebelly Tue 09 Dec 2008, 13:08

สมัครในนี้รึป่าวอ่ะคะ
รึว่าส่งเมลล์
งง
แต่ว่า...อยากทำง่าT_T
ยูส ::bluebelly
ชื่อเล่น ::พิมพ์
เมล์ ::suwan-farm@hotmail.com
ต้องการตำแหน่ง :: graphic design
bluebelly
bluebelly
[ Grapic ],,SUJU-ThaiFanz
[ Grapic ],,SUJU-ThaiFanz

ตั้งหัวข้อ by lookpoo Tue 09 Dec 2008, 22:33

555555555

ป้าหมดโอกาสตั้งแต่มีเวลาเยอะเเล้วววววว
lookpoo
lookpoo
[ MOD ],,SUJU-ThaiFanz

ตั้งหัวข้อ by Tangmollz^^E.L.F Wed 10 Dec 2008, 09:48

**ตำแหน่งแต่ละตำแหน่งใครคิดว่าอยากเป็น
ก็สมัครมาเร้ยน่ะคะ แอดมินสุดสวยไม่กัดค่า ><"
แต่ขอให้พร้อมก็พอแร้วค่ะ สำหรับอิฝ้ายสุดสวยคนนี้ (ยังไม่จบ = =')

หลงตัวเองโคด ดดดด ><

มีเวลาเยอะเหรอ เหอะๆ ลืมมันไปซะตำแหน่งพวกนี้ = =^^
เวลาฉันตอนนี้มันแบบว่าอ่านะ แกคงเข้าใจฉันนะฝ้าย T_T
Tangmollz^^E.L.F
Tangmollz^^E.L.F

http://monsikarn12.hi5.com

ตั้งหัวข้อ by sujusai Wed 17 Dec 2008, 08:50

หุหุ

เจ๊ไม่มีเวลาเลย

ก๊ากกกกกกกกกกกกกกก
sujusai
sujusai

ตั้งหัวข้อ by NuNaaM Sat 03 Jan 2009, 11:42

เจ๊ อยากเปง 555+

ล้อเล่ง

มะรุจักบอร์ดเรยจาเปงด้ายงั้ย = =

ปายแร้ว

รักเพิ่ลๆ ELF ทุกคน เรยค่า~
NuNaaM
NuNaaM

http://nunaam-loveyou.hi5.com

ขึ้นไปข้างบน