SUPER JUNIOR ,, With E.L.F. :] ]]] *
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

[Sale] เสื้อ E.L.F. สวยๆจ้า

2 posters

Go down

[Sale] เสื้อ E.L.F. สวยๆจ้า Empty [Sale] เสื้อ E.L.F. สวยๆจ้า

ตั้งหัวข้อ by sizzy gal Sat 24 Jan 2009, 22:47

สวัสดีค่ะ

หลังจากที่คอน SM โดนเลื่อน เราก็เลยได้คิดทำโปรเจ็คเสื้อชาว E.L.F สำหรับคอนนี้ขึ้นมา

เป็นเสื้อโปโลสีน้ำเงิน ลายปัก ตามรูปข้างล่างเลย

แล้วที่แขนเสื้อ เราจะปักคำว่า Super Junior เป็ภาษาเกาหลีให้ด้วยนะคะ

ส่วนราคาก็ไม่แพงเลย พอๆกับเสื้อที่แฟนๆคนอื่นทำ 250 บาทเท่านั้น (ไม่รวมค่าส่งนะ)

ใครอยากเข้าไปดูรายละเอียดเสื้อเพิ่มเติมก็เข้าไปท
ี่

http://sizzygal.exteen.com/20081208/e-l-f

[Sale] เสื้อ E.L.F. สวยๆจ้า Sjshirtvn7

ขอบคุณสำหรับพื้นที่นะคะ

sizzy gal
Twins,,การเริ่มต้นครั้งแรก ><
Twins,,การเริ่มต้นครั้งแรก >

ขึ้นไปข้างบน Go down

[Sale] เสื้อ E.L.F. สวยๆจ้า Empty Re: [Sale] เสื้อ E.L.F. สวยๆจ้า

ตั้งหัวข้อ by yeye555 Thu 08 Oct 2009, 20:57

อยากได้ เท่าไรอ่ะ มีขายป่าว

yeye555
Twins,,การเริ่มต้นครั้งแรก ><
Twins,,การเริ่มต้นครั้งแรก >

ขึ้นไปข้างบน Go down

ขึ้นไปข้างบน